Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Em xin phép phát biểu cho game MU hay hơn chút

Junior Member
    Liked 1 Time in 1 Post

Em xin phép phát biểu cho game MU hay hơn chút

Sau một thời gian xem các bài hướng dẫn của bác Đào Văn Trọng và bản 6.9 bác Thảo Vy cho trên này đã cài được chơi offline hơn tháng nay ( nói chung cũng kết hợp mình chơi mấy server online từ tết tới giờ ) xin phép phát biểu:

@Xét theo khía cạnh nào đó thì game MU nó mang tính thần thoại truyền thuyết liên quan tới tu chân mà đã là tu chân thì phải có cơ duyên cùng kỳ ngộ ===> nên tạo bí cảnh trong game sẽ gợi tính tò mò khám phá của người chơi

@ Game quá chú trọng vào việc tạo bãi ở Arena để lên level nhanh trong khi đó các Map bản đồ khác bỏ không, vậy các map đó tạo ra làm cái gì khi người chơi thậm chí chưa bao giờ tới lần 2 -mình thì đi dạo các map đó thấy cảnh cũng đẹp vd như Elbeland Theo mình các map nên cũng có bãi quái mạnh và boss đặc thù để người ngươi dàn trải các map khám phá, không bị nhàm chán cắm chuột Arena

@Nên có một boss siêu mạnh không chết được để người chơi có cái mà theo đuổi

@Đồ đạc vip trong game cac admin nên bán hết ở lorencia theo từng class đủ bộ hết với giá tiền có sẵn để anh em biết nạp thẻ chừng nào mà mua cho phù hợp

@Không nên giới hạn Relife hay reset ( chưa vào mà đọc RL tối đa 15 lần khác gì bảo web mở ra ít hôm là nghỉ )

@Cái ô giữa lorencia khi vừa đăng nhập vào ấy nên làm quả hàn băng vạn năm với sương khói vừa mát mẻ vừa phá cách tạo cảm giác khá đặc biệt với người chơi

Lần sửa cuối bởi cadovn880; 25-03-2018 lúc 09:58 AM

2. Những người đã thích cadovn880 cho bài viết này:

pentarookie (14-04-2018)

Member
    Liked 8 Times in 7 Posts
    Tên:  29513289_600837030251014_3849263846610960384_o.jpg
Xem: 40
KT:  100.0 KB

Nói ko sai nhưng vì bây giờ mem ít, mỗi thằng 1 góc fam tự sướng ko có sự cạnh tranh cọ sát PK lẫn nhau sẽ mau chán chính vì thế map train tập trung là hợp lý. Ko giới hạn rs/rf thì người có time chơi cắm acc autors cả ngày thì người sau + ko có time sao chơi lại, admin buff rs lại la làng.. cái gì nó cũng có 2 mặt, 1 số mem sẽ thích như bạn nhưng có thể đa số là không, quan trọng là ở cách AD họ làm việc như thế nào thôi....
    Give me a cup of latte www.nhiethuyetmuonline.com

Junior Member
    Liked 1 Time in 1 Post
    Trích dẫn Gửi bởi socolas Xem bài viết
    Tên:  29513289_600837030251014_3849263846610960384_o.jpg
Xem: 40
KT:  100.0 KB

Nói ko sai nhưng vì bây giờ mem ít, mỗi thằng 1 góc fam tự sướng ko có sự cạnh tranh cọ sát PK lẫn nhau sẽ mau chán chính vì thế map train tập trung là hợp lý. Ko giới hạn rs/rf thì người có time chơi cắm acc autors cả ngày thì người sau + ko có time sao chơi lại, admin buff rs lại la làng.. cái gì nó cũng có 2 mặt, 1 số mem sẽ thích như bạn nhưng có thể đa số là không, quan trọng là ở cách AD họ làm việc như thế nào thôi....
    Nói chung phải tạo tính tò mò thì mới có sự đam mê bác à Nói chung người Việt mình vậy chứ cứ Arena quá nhàm chán
    vừa vào trang http://nhiethuyetmuonline.com/ của bác mà không vào được

Member
    Liked 8 Times in 7 Posts
    sv mình khi nào mình mở thì mới vô được thôi, bữa nay đang test...........
    Give me a cup of latte www.nhiethuyetmuonline.com

Junior Member
    Liked 1 Time in 1 Post
    Trích dẫn Gửi bởi socolas Xem bài viết
    sv mình khi nào mình mở thì mới vô được thôi, bữa nay đang test...........
    Bác tạo thế này được không : @Xét theo khía cạnh nào đó thì game MU nó mang tính thần thoại truyền thuyết liên quan tới tu chân mà đã là tu chân thì phải có cơ duyên cùng kỳ ngộ ===> nên tạo bí cảnh trong game sẽ gợi tính tò mò khám phá của người chơi

Try Moderators
    Liked 6 Times in 5 Posts
    5 người 10 ý bạn ạ. Có admin nào không muốn mu mình hay nhất, đông nhất, được member quý nhất đâu.
    Nói chung là làm vợ thiên hạ, khó chiều lòng được tất cả mọi người lắm

8. Những người đã thích ElfCheat cho bài viết này:

cadovn880 (25-03-2018)

Supper Admin
    Liked 56 Times in 27 Posts
    Cái này đều nằm trong tầm tay admin , memb muốn nhạc nào thì admin mở nhạc đó , mà kg mở dc thì có sao dùng vậy )) cũng như việc memb thích s2 lại có memb thích s6 ,kiểu gì cũng có memb ))
    facebook/thaovybaba

10. Những người đã thích ThaoVy cho bài viết này:

cadovn880 (25-03-2018)