Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Share Navicat Premium 12 Portable cho anh em nào cần

Junior Member
    Liked 13 Times in 7 Posts

Red face Share Navicat Premium 12 Portable cho anh em nào cần

Đây là bản mới nhất đã có sẵn key bản quyền luôn, bản này mình tự tạo ae nào cần cứ đem về cà dùng, chỉ cẩn một cú dúp là chạy luôn khỏi cẩn cài, file setup xong max nặng luôn.
    Của anh em đây :
    https://drive.google.com/file/d/0B4r...pkakhtTWs/view
    Có 65MB thôi, (Tên nào down mà không thank tối ăn cơm nghẹn mà tèo nhé "coppy")!
    Navicat Premium 12 Portable

2. The Following 2 Users Say Thank You to 09354 For This Useful Post:

Nokia1100 (22-04-2018),socolas (29-10-2017)

Member
    Liked 8 Times in 7 Posts
    Cho hỏi cái này sài cho sv jx hả, thấy quen quen mà chưa dùng bao giờ ^.^ hướng dẫn luôn đi chế
    Give me a cup of latte www.nhiethuyetmuonline.com

Junior Member
    Liked 13 Times in 7 Posts
    Phần mềm này dùng để quản lý csdl ví du như các database chẳng hạn, nó liên kết đến địa chỉ ip của máy (127.0.0.1) hay mặc định localhost(127.0.0.1) , và cũng có thể thay địa chỉ này liên kết đến một máy có csdl, để đơn giản như bạn liên kết đến 1 máy ảo có csdl sẵn jx jw (võ lâm, kiếm thế,....). Mỗi máy có tài khoản và mật khẩu cho phép truy cập và sửa chữa csdl, việc của bạn là dùng phần mềm này truy cập mà thôi, sau đó sửa sao là việc của bạn.....Nói hơi phức tạp, mà đã chơi games server client thì phải cố hiểu thôi, phần mềm này hay dùng cho jx jw tlbb và nhiều server khác nữa, chủ yếu hay thấy mấy anh dùng nó để kết nối linux, còn mình thì thấy nó để quản lý csdl đơn giản hơn mấy cái như sql nhiều....

5. Những người đã thích 09354 cho bài viết này:

Nokia1100 (22-04-2018)